Latest News आपलं शहर ताज्या महाराष्ट्र

पालघर जिल्हा परिषद अध्यक्षांच्या दालनात प्रशासनाने लागू केलेल्या कोरोना नियमांचे उल्लंघन…

संपादक: मोईन सय्यद/पालघर प्रतिनिधी: प्रमोद तिवारी

पालघर जिल्हा परिषदेच्या अध्यक्ष आणि उपाध्यक्ष पदाच्या संपन्न झालेल्या निवडणुकीत सरकारी अधिकारी आणि राजकीय नेत्यांकडूनच करोना नियमांचा तसेच सोशल डिस्टनसिंगचा तीन तेरा वाजल्याचे दिसून आले. यावेळी राजकीय पक्षाचे पदाधिकारी आणि कार्यकर्ते यांनी मोठी गर्दी केल्याने जिल्ह्यात सुरू असलेल्या कोरोना नियमांचे उल्लंघन होत असल्याचे कोणालाच भान नव्हते.

उपस्थिति सर्व जेष्ठ मंत्राच्या तोंडावर मास्क मात्र राजकीय पक्षाचे पदाधिकारी मात्र मुखवटा दर्शक!

नवनिर्वाचित जिल्हा अध्यक्षांच्या दालनात अनेक राजकीय नेत्यांच्या तोंडावर मास्क देखील नसल्याचे छायाचित्रांमध्ये दिसून येत आहे.

यामुळे सामान्य नागरिकांवर करोना नियमांचे पालन न केल्याने कारवाई करणारे पालघरचे जिल्हा जिल्हाधिकारी आणि पोलीस अधीक्षक पालघर आता या राजकीय पक्षाच्या पुढाऱ्यांवर काही कारवाई करणार का? असा सवाल पालघर जिल्हावासीयांनी उपस्थित केला आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *