Latest News आपलं शहर कोकण देश-विदेश महाराष्ट्र

ऑल जर्नालिस्ट अँड फ्रेंड्स सर्कल(Ajfc) पत्रकार संघटनेचे राज्य संघटक शहाजहान आत्तार यांचा पत्रकार डॉ. मुनीर तांबोळी यांच्या हस्ते सत्कार!

संपादक: मोईन सय्यद/प्रतिनिधी: नजीरभाई चट्टरकी, सांगली

पनवेल (मुंबई) : सोलापूर येथील जेष्ठ पत्रकार व ऑल जर्नालिस्ट अँड फ्रेंड्स सर्कल (Ajfc) पत्रकार संघटनेचे राज्य संघटक मा. शहाजहान आत्तार यांचा आज पनवेल येथे पत्रकार डॉ. मुनीर तांबोळी यांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला यावेळी पत्रकार व मार्गदशक श्री श्रेयष जी आदि मान्यवर व पत्रकार उपस्थित होते.

याप्रसंगी डॉ. मुनीर तांबोळी यांनी सततच्या लॉक डाऊन मुळे राज्यातील पत्रकार आपल्या कुटुंबियांसह दयनीय अवस्थेत गुजराण करीत आहेत. पत्रकार यांच्या मगण्याचे अनेक प्रश्न प्रलंबित आहेत. कोरोनाच्या भयंकर संकटकाळात ग्रामीण भागातील पत्रकारांचे जगणे मुश्किल झाले आहे. त्यांच्या मागण्यांसाठी आपण सदैव पाठीशी राहु व मदत करू असे आश्वाशन डॉ तांबोळी यांनी दिले.

शहाजहान आत्तार यांनी आपण पत्रकारांच्या हक्कासाठी वेळ पडलीच तर संपूर्ण राज्यभर तीव्र आंदोलन करू अशी ग्वाही दिली. संपूर्ण राज्यातील सर्वात जूनी ही पत्रकारांची संघटना असून जेष्ठ पत्रकार व Ajfc चे राष्ट्रीय अध्यक्ष मा. यासीन पटेल यांच्या मार्गदर्शना खाली कार्यरत आहे.

(नजीरभाई चट्टरकी, पत्रकार जत, सांगली)

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *