Latest News आपलं शहर ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

डोंबिवलीत शिवसेनेला खिंडार; शिवसैनिकांचा मनसे पक्षात प्रवेश..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

कल्याण-डोंबिवली महापालिकेच्या निवडणुकीचे बिगुल वाजू लागताच डोंबिवलीत शिवसेनेला खिंडार पडू लागल्याचे दिसून येत आहे. मनसे अध्यक्ष राजसाहेब ठाकरे यांच्या विचारांनी प्रेरित होऊन डोंबवलीतून गेल्या निवडणुकीत सेनेच्या कणखर उमेदवाराला चितपट करून मनसे चे एकमेव निवडून आलेले उमेदवार माननीय आमदार राजू दादा पाटील यांच्या मर्गदर्शनाखाली नांदिवली पंचानंद मधील समर्थ नगर येथील शिवसेनेचे पदाधिकारी व असंख्य कार्यकर्ते यांचे म.न.वि.से उपशहर अध्यक्ष दिप्तेश नाईक, विभाग अध्यक्ष सुहास काळे, महाराष्ट सैनिक कमलेश सावंत, यांच्या नेतृत्वाखाली महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेत जाहीर प्रवेश केला.

यावेळी मनसे जिल्हा अध्यक्ष प्रकाश भोईर, जिल्हा संघटक हर्षद पाटील, उप-जिल्हा संघटक सुदेश चुडणाईक, डोंबिवली शहर अध्यक्ष मनोज घरत, डोंबिवली संघटक योगेश पाटील विभाग अध्यक्ष राजेश म्हात्रे, गट अध्यक्ष निषाद आंबूर्ले, महाराष्ट्र सैनिक चिन्मय वारंगे व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *