Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र मनोरंजन महाराष्ट्र विदर्भ

अखिल भारतीय मराठी साहित्य परिषदेच्या पी.सावळाराम राज्यस्तरीय साहित्य सम्मेलनात कवी तथा संपादक श्री.संतोष सावंत यांना दोन सन्मान चिन्हाने गौरविले..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

अखिल भारतीय मराठी साहित्य परिषद, मुंबई प्रदेश ठाणे जिल्हा आयोजित आज रविवार दि. २४ जुलै २०२२ रोजी डोंबिवली येथे ‘२’ रे पी सावळाराम राज्यस्तरीय साहित्य संम्मेलन’ डोंबिवली पूर्व येथे पार पडले. यात ७० हुन अधिक कवींनी या कवी संम्मेलनात भाग घेतला होता.

या साहित्य सम्मेलनाच्या ठिकाणी कवी तथा ‘लोकसत्यवाणी न्युज’चे संपादक, पत्रकार श्री.संतोष सावंत हे उपस्थित राहिल्यामुळे त्यांना त्यांच्या उत्कृष्ट कामगिरी करिता सन्मान चिन्ह देऊन त्यांचा सत्कार करण्यात आला. कार्यक्रम स्वागताध्यक्ष सौ.अनिता गुजर, उद्गघाटक शरद गोरे, संम्मेलन अध्यक्षा हिरकणी राजश्री बोहरा या व अन्य पदाधिकारी उपस्थित होत्या.

.

या संम्मेलन मध्ये कवी संतोष गोपाळ सावंत यांनी आपली “पावसा तू असा कसा” ही वास्तववादी कविता सादरीकरण केल्याबद्धल कवी व प्रेक्षकांमधून कवितेला उत्स्फूर्त प्रतिसाद मिळाला. यामुळे त्यांच्या या कामगिरीस सन्मानचिन्ह देण्यात आले, व दुसरे पत्रकार तथा संपादक या उत्कृष्ट कामगिरी करिता म्हणून दुसरे सन्मानचिन्ह अखिल भारतीय मराठी साहित्य परिषद यांच्या वतीने देऊन गौरविण्यात आले.


आज एकाच दिवसात एकाच कार्यक्रमात दोन कामाकरिता दोन वेगवेगळ्या सन्मानचिन्ह व प्रशस्तीपत्र कवी तथा संपादक श्री.संतोष सावंत यांना देऊन गौरविण्यात आल्याने संतोष सावंत यांच्या चाहत्यांकडुन त्यांच्यावर अभिनंदन आणि कौतुकाचा वर्षाव होत आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *