Latest News आपलं शहर महाराष्ट्र

मंडणगडतालुक्यात कडक लॉकडाऊन प्रशासनाचे ऊत्तम नियोजन

संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: गणेश नवगरे

मंडणगड:गणेश नवगरे.कोरोनोच्या दुस-या लाटीमध्ये खासदार सुनील तटकरे यांनी घेतलेल्या तालुका प्रशासनाचे आढावा बैठकीमध्ये सर्वच प्रशासनाचे विभागावांर नाराजी व्यक्त केली असताना त्यावेळी देखील पोलीस खात्याबाबत कोणतीही तक्रार किंवा चुक आढावा बैठकीत मिळालेली नव्हती त्यानुसार तालुक्यात खुप उत्तम प्रकारे पोलीस खात्याने आपली जबाबदारी पार पाडलेली असतानाच जिल्हाधिकारी यानी नुकतेच घोषित केलेल्या जिल्हयाचे कडक लाॅकडावूनची अमलबजावणी करताना पोलीस निरीक्षक श्री सुशांत वराळे यांनी आपले 27 पोलीस व 19 होमगार्ड यांचे सोबत नगरपंचायत मंडणगड यांचे साथीने आज पहील्याच दिवशी अतिशय उत्तम प्रकारे संपूर्ण शहर पूर्ण बंद ठेवून केलेल्या अमलबजावणीमुळे तालुक्यातील वाढत्या कोरोनो रूग्ण संख्येला नक्कीच आळा बसेल म्हणून जनमानसांतुन पोलीस खात्याचे व नगरपंचायतीचे कौतुक केले जात आहे. पुढील दिवसांतही असेच नियोजन करून तालुक्याचे वाढत्या रूग्णसंख्येच्या संकटातून दूर करण्यासाठी अशीच महेनत घ्यावी अशी मागणी तालुक्यातील जनमाणसांतून होत आहे.

मंडणगड शहरामध्ये व तालुक्यातून येणारे नागरीकांचे सुरक्षीततेसाठीव कडक लाॅकडावूनच्या अमजबजावणीसाठी पोलीस निरीक्षक श्री वराळे यांनी तालुक्यात रायगड जिल्ळयाचे बाजूस म्हाप्रळ या ठिकाणी महाड तालुक्याचे बाजूस लाटवण या ठिकाणी तसेच मंडणगड शहरातध्ये दापोलीस फाटा भिंगळोली गावाचे प्रवेशव्दारावर तसेच पालवणी फाटयावर असे ठिक ठिकाणी नाके लावून अनावश्यक फिरणारे नागरीकांना शहरात येणे जाणे पासून रोखण्याचे काम करीत असतानाच स्वतः पोलीस निरीक्षक सर्वच नाक्यांवर गस्त घालीत असून नगरपंचायत च्या मदतीने शहरामध्ये मध्यवर्ती ठिकाणी मोठा पोलीस बंदोबस्त लावून संपूर्ण शहर बंद ठेवण्याचे उत्तम नियोजन केले आहे. यामुळे तालुक्यात वाढती कोरोना रूग्ण संख्येस नक्कीच आळा बसेल व तालुक्यात वाढणारी कोरोनोची साखली तोडण्यास यांचे नियोजनाचा नक्की फायदा होईल अशी आशा सर्व सामान्य नागरीकांमधून व्यक्त केली जात आहे.

या नियोजनाला तालुक्यातील जनतेस व्यापा-यांनीही उत्तम प्रतिसाद दिला असून असाच पुढे काहीवस प्रतिसाद देवून प्रशासनाला सहकार्य करावे तसेच वाढतील रूग्णसंख्या रोखीला सहकार्य करावे असे आवाहन श्री सुशांत वराळे यांनी सर्वसामान्य जनतेला तसेच व्यापा-यांना केले आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *