Latest News गुन्हे जगत ताज्या महाराष्ट्र

डोंबिवलीतील ज्वेलर्स ची फसवणूक करणाऱ्या आरोपीस कल्याण क्राईम युनिट-३ ने केला २४ तासांत गजाआड..

संपादक: मोईन सय्यद/प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

डोंबिवलीतील ‘नार्वेकर ज्वेलर्स’ यांच्या दुकानात सोन्याचे दागिने खरेदी करून दुकानदाराला बँकेतून ‘एनईएफटी’ द्वारे पैसे पाठवले आहेत असा मोबाईल वर खोटा संदेश दाखवून व बनावट धनादेश देऊन सोन्याची खरेदी करून अनोळखी आरोपी फरार झाला होता. त्याबाबत डोंबिवली पोलीस ठाणे येथे दिनांक २९/०७/२१ रोजी फसवणुकीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

‘सीसीटीव्ही’ फुटेज व मोबाईल फोनचे तांत्रिक विश्लेषण करून गुन्हे शाखा घटक-३ कल्याणच्या पथकाने गुन्हा दाखल झाल्यानंतर २४ तासांच्या आत आरोपी विनय राजेश लोहिरे (वय: ३८ वर्ष) राहणार: अंबरनाथ, जिल्हा: ठाणे याचा अंबरनाथ परिसरात शोध घेऊन शिताफीने पकडून गुन्हा उघडकीस आणला आहे.

सदरची कारवाई माननीय वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक संजू जॉन यांच्या नेतृत्व व मार्गदर्शनाखाली नेमलेल्या पथकातील सपोनि भूषण दायमा, पोउपनि नितीन मुदगन, पोउपनि मोहन कळमकर, विलास मालशेटे, पोलीस हवालदार अरविंद पवार, निवृत्ती थेरे, सुरेश निकुळे, दत्‍ताराम भोसले, राजेंद्र खिलारे, राजेंद्र घोलप, मंगेश शिर्के, अजित राजपूत, सचिन साळवी, सचिन वानखेडे, मिथुन राठोड, प्रकाश पाटील, हरिश्चंद्र बंगारा हे सर्व पोलीस अधिकारी, कर्मचारी कारवाई मध्ये उपस्थित होते.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *