Latest News आपलं शहर कोकण गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

दोन वर्षापासून नार्कोटिक्सच्या गुन्ह्यात फरार असलेल्या आरोपीस हुडकून काढून बाजारपेठ पोलीसांनी केले गजाआड..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

सविस्तर वृत्त असे की नार्कोटिक्स च्या गुन्ह्यात बाजारपेठ पोलीस स्टेशन मध्ये दोन वर्षापासून गुन्हा रजिस्टर नंबर ३००/२०२० एनडीपीएस कायदा १९८५ कलम ८ (क) १७ व २९ (नार्कोटिक्स) या गुन्ह्यामध्ये मागील दोन वर्षांपासून फरार असलेला तसेच जन्मापासून एका डोळ्याने अधू असलेला आरोपी नामे जेठालाल हिमताराम चौधरी हा स्वतःस कुणी ओळखू नये म्हणून सतत डोळ्यावर काळा गॉगल लाऊन वावरायचा.

सदर आरोपी नामे जेठाराम हा कल्याण येथील एपीएमसी मार्केट येथे येणार असल्याची बातमी पोलीस नाईक सचिन साळवी यांना मिळताच सदरची बातमी वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक श्री नरेंद्र पाटील यांना कळवून त्यांचे मार्गदर्शनाखाली सापळा रचला व डिटेक्शन ब्रांच चे सपोनि घोलप, व डिटेक्शन टीमचे पोह पावशे, पोह जातक, पोना सचिन साळवी, पोना बाविस्कर, पोना सांगळे, यांनी फरार आरोपी जेठाराम हिमताराम चौधरी (वय: २७ वर्षे) राहणार गुरुदेव ट्रेडर्स, हीम गंगा अपार्टमेंट, नांदिवली कल्याण (पूर्व) याला शिताफीने ताब्यात घेतले व बेड्या ठोकून गजाआड केले. पुढील तपास बाजारपेठ पोलीस स्टेशन चे सपोनि घोलप करीत आहेत.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *