Latest News आपलं शहर कोकण गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

पोलीस चौकीतच २० हजाराची लाच घेताना लाचलुचपत विभागाने पोलीस नाईकाला पकडले..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

ठाणे लाचलुचपत विभागाच्या पथकाने पोलीस चौकीतच रंगेहात लाच घेताना एका पोलीस नाईकाला पकडले आहे. ही घटना मुंबई-नाशिक महार्गावरील भिवंडी तालुक्यातील तळवली नाका पोलीस चौकी जवळच घडली आहे. भरत शरद जगदाळे असे अटक केलेल्या लाचखोर पोलीस नाईकाचे नाव आहे. २० हजार रुपयांची लाच घेताना ठाणे लाचलुचपत विभागाच्या पथकाने पोलीस चौकीतच रंगेहात या लाचखोर पोलीस नाईकाला पकडण्याची कारवाई केली. या घटनेमुळे पोलीस दलात एकच खळबळ उडाली आहे.

याप्रकरणी पडघा पोलीस ठाण्यात विविध कलमानुसार गुन्हा दाखल करून लाचखोर पोलीसाला बेड्या ठोकल्या गेल्या आहेत. पोलीस नाईक भरत शरद जगदाळे असे अटक केलेल्या लाचखोर पोलीस नाईकाचे नाव आहे.

लाचखोर भरत शरद जगदाळे हा पडघा पोलीस ठाण्यात पोलीस नाईक पदावर कार्यरत आहे. तो मुंबई-नाशिक महामार्गवरील तळवली नाका पोलीस चौकीत ड्युटीवर कार्यरत होता. त्याने २१ सप्टेंबर रोजी तक्रारदार यांना त्यांच्या ताब्यातील वाहनावर कारवाई न करण्यासाठी व त्यांचा वाहतुकीचा व्यवसाय सुरळीत चालू ठेवण्यासाठी ३० हजार रुपयांच्या मासिक हप्त्याची मागणी केली होती. मात्र तडजोडीअंती २० हजार रुपयांची लाच देण्याचे ठरले होते. या संदर्भात तक्रारदार यांनी ठाणे लाचलुचपत प्रतिबंध विभागाकडे तक्रार केली होती. लाचलुचपत विभागाच्या पथकाने २२ सप्टेंबर रोजी पहाटेच्या सुमारास पोलीस चौकी नजीक सापळा रचला होता.

पहाटे अडीचच्या सुमारास तक्रारदार यांच्याकडून तळवली नाका पोलीस चौकीजवळ पंचांसमक्ष लाचखोर भरत जगदाळे याने २० हजार रुपयांची लाच घेताना त्याला पथकाने रंगेहाथ पकडून अटक केली आहे. याप्रकरणी तो कार्यरत असलेल्या पडघा पोलीस ठाण्यातच गुन्हा दाखल करून त्याला कोठडीत ठेवले आहे व पुढील तपास सुरू आहे असे प्रसिद्धी माध्यमांना सांगण्यात आले.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *