Latest News महाराष्ट्र

घरगुती सिलिंडरमधील गॅस गळतीमुळे घरात उडाला आगीचा भडका, ५ जण जखमी..

संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

ठाणे जिल्ह्यातील बदलापूर येथील रमेशवाडी येथे घरगुती एलपीजी गॅसची गळती झाल्याने घरात आगीचा भडका उडाला. या दुर्घटनेत ५ जण जखमी झाले आहेत. यातील दोघांची प्रकृती चिंताजनक असल्याचे समजते आहे. जखमींमध्ये दोन लहान मुलांचा समावेश आहे.

घरात पसरलेल्या एलपीजी गॅसमुळे आगीचा भडका उडाला. या दुर्घटनेत ५ जण जखमी झाले आहेत. ही दुर्घटना बदलापूर शहरातील रमेशवाडी भागात असलेल्या ‘जय हाईट्स’ या इमारतीत घडली आहे. जखमींना उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून ५ जखमींपैकी दोघांची प्रकृती चिंताजनक असल्याचे सांगण्यात आले आहे.

घरगुती सिलिंडरमधील गॅस गळतीमुळे घरात आगीचा भडका उडाल्याने ५ जण गंभीर रित्या जखमी

घरगुती गॅस दुरुस्ती करताना सिलिंडरचा उडालेल्या भडक्यामुळे बदलापूर शहरातील रमेशवाडी भागातील ‘जय हाईट्स’ या इमारतीत निलेश तायडे यांच्या पत्नी काल दि.१ मे रात्रीच्या सुमारास स्वयंपाक करीत होत्या. यावेळी घरगुती एलपीजी गॅस सिलिंडरमधून बऱ्यास वेळेपासून गळती होत असल्याने त्यांनी दुरुस्तीसाठी मेकॅनिकला बोलावले होते. मेकॅनिक या सिलिंडरची दुरुस्ती करत असताना अचानक सिलिंडरचा भडका उडाला. त्यातच गॅसमधून जास्त प्रमाणात गळती होऊन संपूर्ण घरात गॅस पसरला होता. त्यामुळे आगीचा भडका झाला. यात तायडे यांच्यासह त्यांच्या पत्नी, दोन मुलं आणि दुरुस्तीसाठी आलेला मॅकेनिक असे ५ जण आगीत होरपळले. घटनेची माहिती मिळताच अग्निशमन दलाच्या जवानांनी घटनास्थळी दाखल होऊन आगीवर तातडीने नियंत्रण मिळविले. तर शेजाऱ्यांच्या मदतीने तातडीने जखमींना उल्हासनगर मधील रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *