Latest News आपलं शहर देश-विदेश महाराष्ट्र

जाहीर दिलगिरी!

लोकहीत न्युज आणि संबंधित मीडिया समूह नेहमीच सत्य आणि विषासार्ह माहिती आणि बातम्या प्रसारित करण्याचा नेहमीच प्रयत्न करीत आले आहे. परंतु दिनांक 16 जून 2021 रोजी केंद्रीय माहिती प्रसारण राज्य मंत्री राज्यावर्धन राठोड यांच्या पत्रकार परिषद संबंधित एक बातमी सोशल मीडियावर व्हायरल झाली होती. लोकहीत न्युजकडे देखील ही बातमी एका प्रतिनिधीच्या माध्यमातून आली आणि ती लोकहीत न्यूजच्या मराठी वेबसाईटवर जशीच्या तशी प्रसारित करण्यात आली. परंतु नंतर आम्ही याबाबत शहानिशा केली असता ही बातमी खूप जुनी असून खोटी असल्याचे निष्पन्न झाले आहे. आणि म्हणून आम्ही ती बातमी आमच्या लोकहीत न्यूज या मराठी वेबसाईटवरुन काढून टाकली आहे.
लोकहीत न्युज कधीही खोट्या बातम्या अथवा कोणत्याही प्रकारचे खोटे साहित्य प्रसारित करण्याचे समर्थन करीत नाही आणि करणार नाही. कोणताही दुष्ट हेतू न ठेवता अशा प्रकारे खोटी बातमी प्रसारित झाल्यामुळे आम्ही जाहीर दिलगिरी व्यक्त करीत आहोत.
– संपादक : मोईन सय्यद

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *