Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

‘हैप्पी स्ट्रीट’ या ओला सुका कचरा वर्गीकरण करण्याकरीता ठाकुर्लीतील ‘सृष्टी रेसिडेन्सी’ चा एक आकर्षक उपक्रम..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज दि १९.०६.२०२२ रोजी मा.पोलीस आयुक्त ठाणे शहर यांचे मार्गदर्शनाखली ठाकुर्ली (पूर्व) येथील ९० फीट रोड या ठिकाणी ‘हैप्पी स्ट्रीट’ या उपक्रमाखाली सृष्टी रेसिडेन्सी ‘डी’ विंग ठाकुर्ली (पूर्व) या सोसायटी तर्फे “स्वच्छ ठाकुर्ली” या उपक्रमाखाली ९० फीट रोड स्वच्छ ठेवण्यासाठी तसेंच ओला कचरा व सुखा कचरा याचे वर्गीकरण व आपल्या आजूबाजूचा परिसर स्वछ ठेवणे ही आपलीच जबाबदारी, अशा अशायचे पत्रक वाटून एक वेगळा उपक्रम राबवला आणी लोकांचे आकर्षणाचा विषय बनला.

सदर उपक्रमास मा.खासदार श्रीकांत एकनाथ शिंदे, मा.पोलीस उपायुक्त कल्याण परिमंडळ – ३ चे श्री.सचिन गुंजाळ, सहाय्यक पोलीस आयुक्त श्री. सुनील कुराडे, श्री प्रशांत मोरे सहायक पोलीस निरीक्षक यांनी भेट दिली. या वेळी सृष्टी रेसिडेन्सी सोसायटी चे डॉ. भूषण पाटील यांनी जमलेल्या उपस्थित पत्रकारांना सदर माहिती दिली.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *