Latest News आपलं शहर ताज्या महाराष्ट्र

डॉ.श्यामा प्रसाद मुखर्जी यांच्या स्मरण सप्ताह दिनानिमित्त भाजपा डोंबिवली पूर्व मंडला तर्फे वृक्षारोपणाचा कार्यक्रम..

संपादक: मोईन सय्यद/प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

भारतीय जनता पार्टी महाराष्ट्र प्रदेश अध्यक्ष श्री.चंद्रकांत दादा पाटील महाराष्ट्र प्रदेश सरचिटणीस श्री.रवींद्र चव्हाण, कल्याण जिल्हा अध्यक्ष श्री. शशिकांत कांबळे, मंडळ अध्यक्ष श्री.नंदू जोशी, महिला मोर्चा अध्यक्षा कल्याण जिल्हा सौ.रेखा ताई चौधरी यांच्या अध्यक्षतेखाली डॉ.श्यामा प्रसाद मुखर्जी यांच्या स्मरण सप्ताह दिनानिमित्त डोंबिवली पूर्व मंडला तर्फे वृक्षारोपणाचा कार्यक्रम आज दि. ४ जुलै २०२१ रोजी उंबारली टेकडी येथे करण्यात आला.

सदर कार्यक्रमास डोंबिवली पूर्व मंडळ अध्यक्ष श्री. नंदु जोशी सरचिटणीस व नगरसेवक विशू पेडणेकर, कल्याण जिल्हा युवा अध्यक्ष मिहिरजी देसाई कल्याण जिल्हा महिला आघाडी अध्यक्षा सौ. रेखाताई चौधरी तसेच युवा मोर्चा अध्यक्ष मितेश पेणकर, नगरसेविका डॉ. सूनिताताई पाटील, शहर उपाध्यक्ष पंढरीनाथ म्हात्रे, सरचिटणीस मनीषा छल्लारे तसेच संपूर्ण महिला मोर्चा आणि युवा मोर्चा पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.या कार्यक्रमाच्या प्रमुख सौ.वर्षा परमार, सौ.पूनम पाटील आणि सहप्रमुख ऐश्वर्या धोत्रे व हेमलता संत या होत्या. या कार्यक्रमास वड, पिंपळ तसेच आंबा असे १०० वृक्ष लावण्यात आले. तसेच टेकडी वर असलेल्या ५० ते ६० झाडांना खत टाकण्यात आले.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *