Latest News आपलं शहर कोकण गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

मेल गाड्यांमधील प्रवाशांचे फोन चोरणाऱ्या सराईत गुन्हेगारास कल्याण लोहमार्ग पोलीसांनी शिताफीने केले अटक..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

कल्याण येथून सकाळी ०६.३० वा. सुटणाऱ्या इंद्रायणी एक्सप्रेस कल्याण ते पुणे असा प्रवास करत असताना एका प्रवाशाचा डब्यात चढत असताना त्याचा ₹.१०,५००/- किंमतीचा रेडमी कंपनीचा ग्रे रंगाचा मोबाईल फोन कोणीतरी अज्ञात चोरट्याने चोरून नेल्याचे तक्रार कल्याण रेल्वे पोलीस ठाणे येथे दि. १८.०३.२०१९ रोजी गुन्हा रजि क्र. ८८५/२०१९ भादवि कलम ३७९ प्रमाणे गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

दाखल गुन्ह्याचा तपास मा. प्रभारी महिला पोलीस निरीक्षक श्रीमती अर्चना दुसाने व पोलीस निरीक्षक (गुन्हे) श्री. पंढरीनाथ कांदे यांच्या मार्गदर्शनाखाली गुन्हे प्रकटीकरण शाखेचे अंमलदार करत असताना त्यांना एक मोबाईल चोरणारा इसम कल्याण परिसरात येणार असल्याची गुप्त माहितीदारकडून माहिती मिळाली. त्याप्रमाणे त्यांनी गुप्त माहितीदारकडून मिळालेल्या बातमीप्रमाणे दि.०५.०४.२०२२ रोजी ०२.५० वा. च्या सुमारास सापळा रचून आरोपी शुभम अरुण सानप (वय:२५ वर्षे) धंदा: गवंडीकाम, रा. रुम नं. ०८, गवळी बिल्डिंग चाळ, भोसरी पुणे. गावचा पत्ता: रा. शिवसेना वसाहत, वीर भगतसिंग नगर, अकोला यांस ताब्यात घेतले. नमूद गुन्ह्याचा अधिक तपास करता त्याने सदर गुन्ह्याची कबुली दिल्याने त्याला अटक करण्यात आली.

आरोपी शुभम अरुण सानप (वय:२५ वर्षे)याच्याकडे पोलीस कोठडी रिमांड मुदतीत पोलीसी खाक्या दाखवताच त्याने लांब पल्ल्याच्या मेल गाड्यांमध्ये प्रवाश्यांचे चोरलेले स्मार्ट मोबाईल फोन अकोला येथे जाऊन त्याच्याकडे अधिक तपास करून त्याच्याकडून ₹.१,२१,४८७/- किंमतीचे ०९ स्मार्ट मोबाईल फोन हस्तगत केले असून सदर मोबाईल फोनच्या मालकांचा तपास सुरू आहे.

सदरची कामगिरी मा. श्री.कैसर खालिद, पोलीस आयुक्त, लोहमार्ग मुंबई, मा. श्री. मनोज पाटील पोलीस उप आयुक्त, मध्य परिमंडळ, लोहमार्ग मुंबई, मा.सहा.पोलीस आयुक्त, कल्याण विभाग, लोहमार्ग मुंबई विजय दरेकर यांच्या आदेशानुसार कल्याण रेल्वे पोलीस ठाण्याचे प्रभारी महिला पोलीस निरीक्षक अर्चना दुसाने व पोलीस निरीक्षक (गुन्हे) श्री.पंढरी कांदे यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलीस उपनिरीक्षक श्री.आर.जी.चव्हाण यांच्या अधिपत्याखाली सहा.पोलीस उपनिरीक्षक आर.टी.आखाडे, पोहवा. एम.आर.निमजे, पोना. पी.बी.पाटील, पोना. पी.पी.मोहिते, पोशि. कुंवर, पोशि. मुख्यदल, पोशि. चोरमले, तसेच अकोला रेल्वे पोलीस ठाण्याचे पोशि. यु.आर.जाधव यांनी केली आहे.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *