Latest News आपलं शहर कोकण गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

मोटार सायकल चोरी करणाऱ्या आरोपीला पकडुन बाजारपेठ पोलीसांनी केले गजाआड..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

मिळालेल्या माहितीनुसार कल्याणच्या बाजारपेठ पोलीस स्टेशन हद्दीत राहणारा व आपले शोक पूर्ण करण्याचा उद्देशाने मोटार सायकल चोरी करणारा आरोपी जावेद हा चोरीची मोटार सायकल विक्री करण्यासाठी गांधी चौक येथे येणार असल्याची खबर पोलीस नाईक बाविस्कर व पोलीस नाईक राज सांगळे यांना मिळाली होती त्या अनुषंगाने बाजारपेठ पोलीस स्टेशनचे वपोनि श्री.नरेंद्र पाटील यांच्या मार्गदर्शनखाली बाजारपेठ डिटेक्शन ब्रांच चे सपोनि. अरुण घोलप, पोहवा पावशे, शिवा जातक, पोना. सचिन साळवी, बाविस्कर, सांगळे यांनी आरोपी जावेद अस्मात डोन (वय: ३५ वर्षे) राहणार डॉन हाऊस पारसी गल्ली, कल्याण याला सापळा रचून शिताफीने पकडुन त्याच्याकडून गुन्ह्यातील एकूण ४०,०००/- रुपये किंमतीची ऍक्सेस मोटार सायकल असा मुद्देमाल हस्तगत करण्यात आला आहे.

सदरची कामगिरी वपोनि. नरेंद्र पाटील, पोनि. राजेंद्र अहिरे (गुन्हे) सपोनि. अरुण घोलप, पोहवा. पावशे, पोहवा. शिवा जातक, पोना. सचिन साळवी, पोना. परमेश्वर बाविस्कर, पोना. राज सांगळे यांनी केली असून सदर प्रकरणाचा पुढील तपास बाजारपेठ पोलीस स्टेशन चे गुन्हे डिटेक्शन अधिकारी करीत आहे.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *