Latest News आपलं शहर कोकण गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

महाराष्ट्र राज्य उत्पादन शुल्क डोंबिवली विभाग यांची उत्तम कामगिरी..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

मा.श्री.कांतीलाल उमाप सो, आयुक्त, राज्य उत्पादन शुल्क, महाराष्ट्र राज्य, मुंबई श्री. सुनील चव्हाण सो, संचालक (अ.व.द. मुंबई) श्री प्रसाद सुर्वे सो. विभागीय उप-आयुक्त, राज्य उत्पादन शुल्क, कोकण विभाग, ठाणे.व श्री. डॉ.निलेश सांगडे सो. अधीक्षक, राज्य उत्पादन शुल्क, ठाणे यांच्या मार्गदर्शनाखाली श्री.किरणसिंग देवीसिंग पाटील, निरीक्षक, राज्य उत्पादन शुल्क, डोंबिवली, श्री.मल्हारी.एस. होळ, श्री.सागर धिंदसे दुय्यम निरीक्षक, श्री.पी.ए. महाजन सहाय्यक दुय्यम निरीक्षक, अमृता नगरकर, प्रीती पाटील, हनुमंत देवकते जवान व शिवराम जाखीरे जवान आणि वाहन चालक यांनी जामा मशिदच्या समोर, कौसा मुंब्रा पोलीस स्टेशनच्या बाजूला, कौसा मुंब्रा, ता.जिल्हा. ठाणे या ठिकाणी बेकायदेशीर हातभट्टी दारू वाहतुकीवर प्रोहीबिशन गुन्हा अंतर्गत छापा टाकून गुन्हा नोंदवून एक चारचाकी वॅगनआर गाडी जप्त केली असून त्यात एकूण ६४० लिटर हातभट्टी दारू असा एकूण ₹. १,७८,६०० चा मुद्देमाल जप्त करण्यात आलेला आहे. या उत्तम कारवाईवर सर्व थरातून त्यांच्यावर अभिनंदनाचा वर्षाव करण्यात येत आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *