Latest News आपलं शहर गुन्हे जगत ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

७५ व्या ‘स्वातंत्र्य दिनी’ जन्मलेल्या नवजात बाळांना मोफत कपडे,मोजे व बाळंतीणींना मास्कचे वाटप..

संपादक: मोईन सय्यद / /प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

७५ वा ‘स्वातंत्र्य दिना’ निमित्त दिनांक १५/०८/२०२१ रोजी ‘कुराश असोसिएशन महाराष्ट्र सलग्न पोलिस मित्र समिती, महाराष्ट्र राज्य’ या संस्थेच्या वतीने आणि संस्थेचे अध्यक्ष श्री.किरण गायकवाड यांच्या मार्गदर्शनाने, डोंबिवली पश्चिमेकडील कल्याण-डोंबिवली महापालिकेच्या शास्त्रीनगर शासकीय रूग्णालयात ‘७५ व्या स्वातंत्र्य दिनी’ नुकत्याच जन्माला आलेल्या नवजात बालकांना नवीन कपडे, मोजे, आणि त्यांच्या आईला मास्क चे मोफत वाटप करण्यात आले.

हा कार्यक्रम डोंबिवलीतील ‘पोलीस मित्र समिती’ सदस्य श्री.विशाल विठ्ठल शेटे यांनी आयोजित केला आणि एकूण ५० नवजात बालकांना नवीन कपडे व मोजे आणि त्यांच्या मातांना मास्क चे मोफत वाटप करण्यात आले. या कार्यक्रमात त्यांच्या सोबत श्री.नितिन पवार, श्री.साईनाथ घनपट, श्री.कैलास सणस यांनी सहभाग घेतला.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *