आपलं शहर

सेवानिवृत्त वाहतूक पोलीस कर्मचाऱ्याचा वरिष्ठांच्या हस्ते सत्कार..

सेवानिवृत्त वाहतूक पोलीस कर्मचाऱ्याचा वरिष्ठांच्या हस्ते सत्कार..

प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

डोंबिवली वाहतूक उपविभागात नेमणुकीस असलेले सहाय्यक पोलीस उपनिरीक्षक/ASI श्री. सदाशिव जाना हरपाले हे आज रोजी सेवानिवृत्त झाले. त्यांनी आतापर्यंत महात्मा फुले चौक पोलीस ठाणे, हिल लाईन पोलीस ठाणे, पोलीस मुख्यालय, नारपोली पोलीस ठाणे व डोंबिवली वाहतूक शाखा येथे उत्कृष्ठ सेवा बजावली आहे.

त्या निमित्ताने मा.सहाय्यक पोलीस आयुक्त, कल्याण वाहतूक विभाग श्री. उमेश माने पाटील साहेब यांनी शाल, श्रीफळ व पुष्पगुच्छ देऊन त्यांचा सत्कार केला. पोलीस निरीक्षक श्री उमेश गित्ते, डोंबिवली वाहतूक उपविभाग यांनी त्यांच्या ३६ वर्षे पोलीस खात्याच्या उत्कृष्ठ सेवेबद्दल डोंबिवली वाहतूक विभागाच्या वतीने आभार मानले व त्यांना पुढील निरोगी दीर्घायुष्याच्या शुभेच्छा दिल्या.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *