Latest News गुन्हे जगत देश-विदेश

राज्यस्थान येथे जिवे ठार मारण्याची सुपारी देणाऱ्या आरोपीला डोंबिवली येथून अटक

संपादक: मोईनसय्यद/प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

दिनांक १६/०६/२०२१ रोजी आदित्य पन्नालाल जैन, वय -४१ वर्ष, राहणार:- अवधपुरी, गांधीपथ, जिल्हा:- जयपुर, राज्य:- राजस्थान हे त्यांचे गाडी साफ सफाई चे काम करत असताना त्यांचेवर दोन अनोळखी इसमाने मोटरसायकलीवर येऊन जीवे ठार मारण्याच्या उद्देशाने अग्निशस्त्राने तीन गोळ्या झाडल्या त्यातील एक गोळी आदित्य जैन यांचे हाताला लागून ते गंभीर जखमी झाले त्याबाबत त्यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून करणी विहार पोलीस ठाणे, जिल्हा :- जयपूर, राजस्थान येथे गुन्हा रजिस्टर नंबर २३६/२०२१ भा.द. वि. कलम ३०७,१०९,३४ शस्त्र कायदा ३,२५ प्रमाणे दाखल आहे.

सदर गुन्ह्याच्या तपासात आदित्य जैन हे त्यांचे पत्नी व परिवारासह २०१८ ते २०२० या कालावधीत डोंबिवली येथे राहत होते. त्या दरम्यान डोंबिवली येथे राहणारा कमलेश शेषराव शिंदे हा नेहमी त्यांचे दुकानात येत जात असायचा व फिर्यादी यांची पत्नी शेफाली हिचेवर एकतर्फी प्रेम करून तिला त्रास देऊ लागला त्यामुळे फिर्यादी परिवारासह राजस्थान येथे राहण्यास गेले. परंतु कमलेश शिंदे याने फिर्यादी याना जीवे ठार मारण्याकरिता एका इसमाला सुपारी दिली त्या नुसार दोन इसमानी राजस्थान येथे जाऊन आदित्य जैन यांचेवर वरील प्रमाणे जीवघेणा हल्ला केला सदर गुन्ह्याचे तपास कामी दिनांक २१/०६/२१ रोजी राजस्थान पोलिसांचे पथक डोंबिवली येथे आले असता गुन्हे शाखा, घटक ३ कल्याण व घटक ४ उल्हासनगर कार्यालयातील पोलीस अधिकारी व अंमलदार यांचे मदतीने कमलेश शेषराव शिंदे यास देवीचा पाडा डोंबिवली पश्चिम येथून तांत्रिक विश्लेषण करून ताब्यात घेण्यात आले असून पुढील तपास कामी राजस्थान पोलीस पथकाचे ताब्यात देण्यात आले आहे.

सदरची कारवाई गुन्हे शाखा, ठाणे शहरचे वरिष्ठ अधिकारी यांचे मार्गदर्शना नुसार वपोनी तरडे, वपोनी संजू जॉन यांचे नेतृत्वाखाली पोउनि नितीन मुदगुन, पोउनि गणेश तोरगल, पोउनि मोहन कळमकर, स.फौ. पालांडे, पोहवा घोलप, दत्ता भोसले, राजेंद्र खिलारे, शिर्के, पोशि जरग, राजपूत, कोरडे यांचे पथकाने केली.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *