Latest News आपलं शहर गुन्हे जगत ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

डोंबिवली शहरातील बेशिस्त रिक्षा चालकांवर संयुक्त कारवाई..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज दिनांक ०८/१०/२०२१ रोजी उप प्रादेशिक परिवहन विभाग, कल्याण व वाहतूक विभाग डोंबिवली यांनी डोंबिवली शहरातील बेशिस्त रिक्षा चालकांवर संयुक्त कारवाई केली आहे. यामध्ये एकूण ८० रिक्षाचालकावर दांडात्मक कारवाई करण्यात आली असून एकूण सुमारे १,१३,०००/-रुपये (सुमारे एक लाख १३ हजार रुपये) असा दंड आकारण्यात आला आहे. तसेच २ रिक्षा जमा करण्यात आली आहेत.

डोंबिवली वाहतूक शाखेकडून सर्व रिक्षा चालकांना वाहतूक नियमांचे काटेकोरपणे पालन करण्याचे आवाहन करण्यात येत असून बेशिस्त रिक्षा चालकांवर यापुढे सुद्धा कठोर कारवाई करण्यात येणार आहे असे डोंबिवली वाहतूक शाखेकडून प्रसिद्धी माध्यमांना सांगण्यात आले.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *