Latest News ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र मराठवाडा महाराष्ट्र विदर्भ

ओला दुष्काळ जाहीर करून शेतकऱ्यांना सरसकट आर्थिक मदत तात्काळ द्यावी – चंद्रकांत कारके


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

अंबड तालुक्यात अतिवृष्टीमुळे ओढे,नद्या नाल्या वाहुन गेल्या असून शेतकऱ्यांच्या शेतात पाणी साचले आहे. यामुळे शेतकऱ्यांच्या सर्व पिकांचे व पशुधांचे मोठे नुकसान झाले आहे. तसेच अतिवृष्टीमुळे पडझडही मोठ्या प्रमाणात झाली आहे गोर-गरीब वंचित जनतेला विविध संकटाचा सामना करावा लागत आहे तेव्हा अतिवृष्टीमुळे झालेल्या नुकसानीचे तात्काळ पंचनामे करून शेतकऱ्यांना सरसगट भरीव आर्थिक मदत तालुका प्रशासनाने करावी अशी मागणी वंचित बहुजन आघाडी अंबड तालुक्याच्या वतीने आज सकाळी ११.३० वा.अंबड चे तहसीलदार यांना लेखी निवेदन देण्यात आले.

यावेळी वंचित बहुजन आघाडीचे प्रभारी तालुकाध्यक्ष तथा जिल्हा संघटक चंद्रकांत कारके, जिल्हा उपाध्यक्ष सतीष खरात, जिल्हा प्रवक्ते सुभाष ससाने, तुकाराम धाईत, शहराध्यक्ष अशोक साळवे, तालुका सहसचिव आनंद खरात, भिमराव तांबे, सुरेश वाहुळे, अंबादास जाधव,अतिश खरात, अभिजित शिरगोळे, विक्की डोंगरे, दिपक पिसुळे, सुधाकर कसार, विकास खरात, संदिप डोंगरे, अनिल उघडे, राजेंद्र राठोड, सौ.ताराबाई कांबळे, नन्नु सुतार, रामेश्वर केदार, गणेश उबाळे, तुकाराम माळी, प्रमोद कारके, सचिन तुपसैंदर, आदी पदाधिकारी कार्यकर्ते, शेतकरी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. यावेळी शेतकऱ्यांना तात्काळ सरसकट भरीव आर्थिक मदत मिळण्यासाठी तहसील कार्यालयासमोर घोषणाबाजी करण्यात आली.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *