Latest News आपलं शहर गुन्हे जगत ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

कल्याण वाहतुक पोलीसांची स्टेशन परिसरातील नियम मोडणाऱ्या मुजोर रिक्षा चालकांवर धडक कारवाई..

संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

वृत्त प्रसिद्धीसाठी मिळालेली हकीगत अशी की दिनांक ०६.०७ २०२१ रोजी २०:१४ वा विष्णुनगर पोलीस स्टेशन येथे गुन्हा रजि नंबर १४६/२०२१ भादवि कलम ४५४, ३८० दखल असून सदर गुन्ह्यात अज्ञात चोरट्याने फिर्यादी यांच्या बंद दरवाज्याचे कुलूप लावलेला कोयंडा उचकटून कडी उघडून त्यावाटे घरात प्रवेश करून घरातील बेडरूममध्ये ठेवलेले व लॉक न लावलेले लोखंडी कपाटाच्या तिजोरीमधील सोन्याचे दागिने, चांदीचे दागिने असा एकूण रुपये १,२६,०००/- किंमतीचे अंदाजे ४ तोळे वजनाचे सोन्याचे दागिने व चांदीच्या पायातील एक जोडी मासेळी असा मुद्देमाल घरफोडी करून नेला म्हणून गुन्हा दाखल झाला होता.

सदर गुन्ह्याचा तपास हा विष्णूनगर पोलीस स्टेशन चे प्रभारी वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक श्री. राहुल खिल्लारे, गुन्हा प्रकटीकरण अधिकारी गणेश वडणे, यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोहवा आर डी. पाटणकर, पोहवा के एम. नलावडे, पोशि के ए. भामरे व पथक यांनी तांत्रिक विश्लेषणाच्या मदतीने व गुप्त बातमीदारामार्फत इसम नामे किसन महादेव व्हनकोरे (वय २५ वर्षे) राहणार धाकटा खांदा, रेल्वेब्रिज व पटरी जवळ, पनवेल, नवी मुंबई हा धाकटा खांदा, झोपडपट्टी परिसरामध्ये रेल्वेब्रिज जवळ येणार असल्याची खात्रीशीर बातमी मिळाल्याने सदर ठिकाणी सापळा रचून त्यास ताब्यात घेऊन पोलीस ठाण्यात आणले व त्यास वरील नमूद गुन्ह्यात अटक करण्यात आली आहे.

सदरची कामगिरी परिमंडळ-३ कल्याणचे मा. पोलीस उप आयुक्त श्री.विवेक पानसरे व सहाय्यक पोलीस आयुक्त डोंबिवली विभाग श्री.जयराम मोरे व प्रभारी वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक श्री. राहुल खिल्लारे, गुन्हा प्रकटीकरण अधिकारी गणेश वडणे यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोहवा के एम. नलावडे, पोहवा आर डी. पाटणकर, पोहवा एस एन.नाईकरे, पोना बी के.सांगळे, पोना टि एच.लोखंडे, पोना एस के.कुरणे, पोशि के ए.भामरे, पोशि एम एस.बडगुजर, पोना एस एस.कांगुने, पोशि व्ही एस.महाजन यांनी सदरची कारवाई यशस्वीपणे पार पाडली.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *