Latest News गुन्हे जगत ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

कोणत्याही परवानगी शिवाय अनाधिकृतरीत्या गॅस सिलिंडर भरणारे अटकेत..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

मुंबई पोलीसांच्या गुन्हे शाखेच्या युनिट-६ ने गोवंडी शहराच्या पूर्व उपनगरातील शिवाजी नगर भागातून कोणत्याही परवानगीशिवाय अनाधिकृतरीत्या गॅस सिलिंडर भरणाऱ्या पाच जणांना अटक केली आहे. पोलीसांनी असे म्हटले की, या गोष्टीमुळे स्फोट होण्याचा धोका असल्याचे माहिती असून ही आरोपी हे काम कोणतीही परवानगी घेतल्या शिवाय करत होते.

अधिकाऱ्यांनी असे म्हटले की, त्यांना मिळालेल्या माहितीच्या आधारे गुन्हे शाखेच्या युनिट-६ ने शिवाजी नगर येथील वर्कशॉप वर छापा टाकला. तेव्हा पोलीसांना तेथे पाच जण हे रेग्युलेटर बदलण्यासह मोठ्या गॅस सिलेंडर मधून लहान गॅस सिलेंडर
मध्ये गॅस रिफिलिंग करत होते. यासाठी त्यांनी कोणतीही परवानगी सुद्धा घेतली नव्हती.

पोलीसांना वर्कशॉप मधून १४ भारत गॅस सिलिंडर, १०५ लहान भरलेले सिलिंडर आणि ५४१ रिकामे सिलिंडर त्यांना घटनास्थळी मिळाले. ज्या गोष्टी ते हाताळत होते ते अत्यंत ज्वलनशील होते. मात्र जरा जरी लहान अपघात झाला असता तर तेथे राहणाऱ्या लोकांसाठी मोठा धोका निर्माण झाला असता.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *