Latest News आपलं शहर कोकण महाराष्ट्र

विद्या पाटील यांच्या मुलीला मिळणार शिवसेनेच्या पुढाकाराने मोफत शिक्षण

संपादक: मोईन सय्यद/प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

दिनांक ३० मे रोजी डोंबिवलीतील विद्या पाटील यांचा कळवा रेल्वे स्थानकात मोबाईल चोरट्याने धक्का दिल्याने रेल्वे गाडीखाली पडून मृत्यू झाला होता. पाटील यांची घरची परिस्थिती तशी बिकट असल्याने त्यांच्या मुलीच्या शिक्षणाचा प्रश्न उभा ठाकला होता. पाटील यांच्या मुलीच्या शिक्षणासाठी शिवसेना पुढे आली आहे. कल्याण लोकसभा मतदार संघाचे खासदार डॉ.श्रीकांत शिंदे ह्यांच्या मार्गदर्शनाखाली डोंबिवली शिवसेना मध्यवर्ती शहरशाखेतर्फे शिवसेना शहरप्रमुख राजेश गोवर्धन मोरे ह्यांच्या नेतृत्वाखाली शिष्टमंडळाने मॉडेल शाळा आणि कॉलेजचे व्यवस्थापक बांबर्डे ह्यांची भेट घेऊन मुलीच्या मोफत शिक्षणाबद्दल निवेदन दिले. पाटील यांची मुलगी ज्या मॉडेल शाळेत शिकत आहे, त्यांच्या घरात कमावते कोणी नसल्यामुळे व्यवस्थापनाने त्यांचे शालेय व पुढे महाविद्यालयीन पदवी पर्यंतचे शिक्षणाची फी माफ करावी अशी विनंती शिवसैनिकांनी केली.

या महाभयंकर कोरोना संसर्गाच्या महामारीत शाळेने व कॉलेजने फी भरण्याकरिता विद्यार्थी व पालकांना कोठेही दबाव न आणता त्यांना फी मध्ये सवलत देवून ती टप्या टप्यात जमा करावी तसेच ज्याची सध्या परिस्थिती अत्यंत बिकट आहे अश्या विद्यार्थ्यांना जमल्यास फी माफ करावी अशीही विनंती करण्यात आली. त्यावेळी बांबर्डे साहेब ह्यांनी सदर मागण्यांना सकारात्मक प्रतिसाद देत आम्ही नक्कीच योग्य तो निर्णय घेवू अशी ग्वाही दिली. या शिष्टमंडळात शहरप्रमुख राजेश गोवर्धन मोरे, कल्याण ग्रामीण विधानसभा संघटक कविता गावंड, महिला शहरासंघटक मंगला सुळे, किरण मोंडकर, उपशहरप्रमुख संतोष चव्हाण, किशोर मानकामे, माजी परिवहन सभापती सुधीर पाटील, कार्यालयप्रमुख सतीश मोडक, उपशहरसंघटक संजय पावशे आदी सामील होते.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *