Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

सर्वांपर्यंत विकासाची दहीहंडी फोडून मलाई पोहोचवू; उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

येत्या काळात शिंदे सरकार विकासाची दहीहंडी फोडून त्यातील मलई राज्यातील प्रत्येकापर्यंत पोहोचवली जाईल असे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी म्हटले आहे. अमरावती येथे आमदार रवी राणा यांच्या युवा स्वाभिमान पक्षाच्या वतीने आयोजित दहीहंडी उत्सवात फडणवीस बोलत होते.

मलाई ही एकट्यानेच खायची नसते तर ती सर्वांनीच वाटून खायची असते. शिंदे सरकारच्या काळात यापुढे राज्यात सर्वच सण उत्सव मोठ्या उत्साहात साजरे करण्यात येतील हनुमान चालीसा म्हणणार्‍या कुणालाही जेल मधे टाकले जाणार नाही तर हनुमान चालीसा म्हणणार्‍याचा सत्कार करण्यात येईल असे सांगून आता आमचे सरकार अमरावती सह सर्व विदर्भाचा सर्वांगीण विकास करेल असे फडणवीस म्हणाले.

यावेळी भारतीय जनता पक्षाचे प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांनीही आपले विचार व्यक्त केले. या प्रसंगी खासदार नवनीत राणा, अभिनेता गोविंदा, खासदार रामदास तडस, खासदार डॉ. अनिल बोंडे, आमदार रवी राणा, आमदार प्रताप अडसड इत्यादी उपस्थित होते.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *