Latest News आपलं शहर ताज्या महाराष्ट्र

कंडोमपा च्या ‘ड’ प्रभाग कार्यालयाने कल्याण पूर्वेतील फुटपाथवर रॅबीट टाकणाऱ्या व्यापाऱ्यावर केली दंडात्मक कारवाई..

संपादक: मोईन सय्यद/प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

अनधिकृत बांधकाम केल्यानंतर उर्वरित शिल्लक राहिलेले रॅबीट नागरीकांना चालण्यासाठी असलेल्या फुटपाथवर
टाकल्या प्रकरणी कल्याण-डोंबिवली “प्रभाग ५ ड” च्या प्रभागक्षेत्र अधिकारी श्री.सुधीर मोकल यांच्या निर्देशानुसार आरोग्य निरिक्षक श्री.शेख यांनी एक हजार रुपयांची दंडात्मक कारवाई केली आहे .

पूना लिंक रोड वरील तिसगांव प्रवेशद्वारा च्या बाजुला असलेल्या ‘उज्वला कम्युनिकेशन’ या दुकान मालकाने अनधिकृतपणे केलेल्या बांधकामानंतर उर्वरित शिल्लक राहिलेले निकामी बांधकाम साहित्य अर्थात रॅबीट दुकानाच्या गाळ्या समोरील फुटपाथवरच टाकण्यात आले होते. या रॅबीट मुळे या ठिकाणच्या फुटपाथवरून ये – जा करण्यास मोठ्या प्रमाणावर अडथळा निर्माण झाला होता. हा प्रकार प्रभाग क्षेत्र अधिकारी श्री.सुधीर मोकल यांच्या लक्षात येताच त्यांनी या भागाचे आरोग्य निरिक्षक श्री . सलीम शेख यांना संबंधीत दुकान मालकावर दंडात्मक कारवाईचे निर्देश दिले होते. त्या नुसार श्री.शेख यांनी संबंधीत दुकान मालकावर एक हजार रुपयांची दंडात्मक कारवाई करुन सदरचे रॅबीट त्वरीत हटविण्याची सुचना केली.

कल्याण पूर्वेतील पदपथांवर अशाच प्रकारे अनेक ठिकाणी अडथळे निर्माण केले जातात, त्यांचेवरही वेळीच दंडात्मक कारवाई केली गेली तर सर्व सामान्य नागरीकांना चालण्यासाठी असलेले फुटपाथ रिकामे होतील असे या परिसरातील नागरिकांत आपापसात बोलले जात आहे.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *