Latest News आपलं शहर गुन्हे जगत ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र

डोंबिवलीतील सामाजिक संस्थेकडून सार्वजनिक गणेशोत्सव मंडळांना मोफत प्रसाद वाटप..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

यंदाच्या गणेशोत्सवात ‘सेफ्टी वेलफेअर असोसिएशन डोंबिवली, आणि कुराश असोसिएशन महाराष्ट्र सलग्न, पोलीस मित्र समिती महाराष्ट्र राज्य यांच्या संयुक्त विद्यमानाने डोंबिवली मधील सर्व ‘सार्वजनिक गणेशोत्सव’ मंडळांना मोफत प्रसाद वाटप करण्यात येणार आहे.

डोंबिवली पूर्व आणि पश्चिमेकडील असणाऱ्या सर्व गणेशोत्सव मंडळांना एकूण २५० किलो प्रसादाचे वाटप करण्यात येणार आहे असे ‘सेफ्टी वेलफेअर असोसिएशन’चे संस्थापक व अध्यक्ष विशाल वि.शेटे यांनी प्रसिद्धी माध्यमांना सांगितले आहे. दिनांक ८/०९/२०२१ पर्यंत डोंबिवली पूर्व आणि पश्चिमेकडील सर्व गणेशोत्सव मंडळांनी आपला पत्ता आणि नाव संस्थेच्या ९९२०२६२१०१ या क्रमांकावर नोंदवण्याचे आव्हान संस्थेतर्फे करण्यात आले आहे.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *