Latest News आपलं शहर ताज्या देश-विदेश

मेहकर येथील डीसीसी बँकेचे मॅनेजर रामराव सूर्यवंशी यांना निरोप समारंभ संपन्न

संपादक, मोईन सय्यद / मेहकर प्रतिनिधी, गुरुप्रसाद मेंटे

भालकी, मेहकर : सीमाभागातील भालकी तालुक्यातील मेहकर येथील डीसीसी बँक मॅनेजर रामराव सूर्यवंशी हे मेहकर येथे दहा वर्ष चांगली सेवा देऊन भातंबरा येते त्यांची बदली झाल्याने त्यांना मेहकर , तुगाव हल्सी, आटरंग, आळवाई, येथील पिकेपीएस सोसायटीचे सर्व चेअरमन, व व्हाईस चेअरमन, व सदस्य व सर्व कर्मचारी यांच्या वतीने मॅनेजर रामराव सुर्यवंशी यांना शाल पुष्पहार श्रीफळ व फेटा देऊन सात्विक सत्कार करण्यात आला.

यावेळी बदली होऊन जाणारे व नवीन येणारे मॅनेजर अण्णाराव बिरादार यांचा सत्कार करण्यात आला. यावेळी प्रमुख अतिथी विनायकराव पाटील, अशोकराव पाटील, मारुतीराव मगर, अनिरुद्ध पाटील ग्रामपंचायतीचे, सरपंच, उपसरपंच सर्व सदस्य व गावातील, परिसरातील प्रतिष्ठित नागरिक व शेतकरी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

सत्कार मूर्ती मॅनेजर रामराव सूर्यवंशी, अण्णाराव बिरादार कॅशियर तुकाराम राजनाले, संदीप शिंदे, सेवक नरसिंग पवार सह मेकहर, तुगाव, आटरगा, सोसायटीचे अध्यक्ष सदस्य व सर्व कर्मचाऱ्यांनी मिळून मॅनेजर रामराव सूर्यवंशी व सेवानिवृत्त नरसिंगराव पवार यांना सोन्याची अंगठी व शाल पुष्पहार फेटा देऊन सात्विक सत्कार करण्यात आला.

या कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालक उत्तम वक्ते अशोक बापुराव पाटील व आभार प्रदशन ज्ञानोबा मलकापूर यांनी मानले.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *