Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

संघ लोकसेवा आयोगाची (UPSC) मुख्य परीक्षा सप्टेंबरमध्ये; वेळापत्रक जाहीर..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

केंद्रीय लोकसेवा आयोगाच्या (UPSC) नागरी सेवा मुख्य परीक्षा २०२२ ची तारीख जाहीर झाली आहे. UPSC ची मुख्य परीक्षा सप्टेंबरमध्ये होणार असून UPSC ने त्यांच्या अधिकृत वेबसाइट <upsc.gov.in> वर या संदर्भात नोटीस जारी केली आहे. या बातमीत खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करून तुम्ही संपूर्ण UPSC मुख्य २०२२ वेळापत्रक डाउनलोड करू शकता.

ज्या उमेदवारांनी अर्ज केला होता, त्यांना ऑगस्टच्या शेवटच्या आठवड्यात किंवा सप्टेंबरच्या पहिल्या आठवड्यात मुख्य परीक्षेसाठी प्रवेशपत्र जारी केले जाईल. उमेदवार त्यांचे प्रवेशपत्र <upedsced.goved.in> वरून डाउनलोड करू शकतात.

UPSC ने निश्चित केलेल्या वेळापत्रकानुसार नागरी सेवा मुख्य परीक्षा २०२२ ही १६, १७, १८, २४ आणि २५ सप्टेंबर २०२२ रोजी घेतली जाईल. ही परीक्षा रोज दोन शिफ्टमध्ये घेण्यात येईल. पहिली शिफ्ट सकाळी ९ ते दुपारी १२ पर्यंत असेल. दुसऱ्या शिफ्टची परीक्षा दुपारी २ ते ५ या वेळेत होईल असे आयोगाने आपल्या प्रसिद्धी पत्रकात नमूद केले आहे.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *