Latest News आपलं शहर देश-विदेश महाराष्ट्र

जागतिक परिचारिका दिनानिमित्त डोंबिवलीतील परिचरिकांचा मनसेकडून सन्मान

संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

जागतिक परिचारिका दिनाचे औचित्य साधून मनसे नेते आमदार प्रमोद (राजू) पाटील यांच्या पाठपुराव्याने आणि मनसे जिल्हाध्यक्ष तथा माजी नगरसेवक प्रकाश गोपिनाथ भोईर व माजी नगरसेविका सरोज प्रकाश भोईर यांच्या प्रयत्नाने सुरू झालेल्या अमोघ सिद्धी हॉल डॉन बॉस्को स्कूल या कल्याण-डोंबिवली महानगरपालिकेच्या लसीकरण केंद्रावरील सर्व परिचारिकांचे गुलाबाचे फूल, सन्मानपत्र आणि सन्मानचिन्ह देऊन सत्कार करण्यात आला.

या प्रसंगी उपविभाग अध्यक्ष संदीप भास्कर म्हात्रे, विभाग अध्यक्ष श्रीकांत वारंगे, शाखाध्यक्ष कदम, भोईर, नीतीश दिपनाईक, मनविसे शहर सचिव प्रितेश म्हामुणकर महाराष्ट्र सैनिक समीर चाळके, ओमकार उतेकर, तनय दळवी, भूषण घाडी संकेत सावंत, जीत भोईर, मयुरी भोईर, श्रुतिका शिरवाडकर, प्रीती म्हामूणकर, मधुर वालीपकर, समीर जयस्वाल उपस्थित होते.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *