Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या पश्चिम महाराष्ट्र मनोरंजन महाराष्ट्र

डोंबिवलीत साकारली पुण्यातील श्रीमंत दगडूशेट हलवाई यांच्या गणपतीची हुबेहूब प्रतिकृती..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

डोंबिवली पूर्वेकडे मानपाडा रोडवरील आयकॉन हॉस्पिटल जवळ असणाऱ्या
‘श्री कॉम्प्लेक्स सोसायटी’ च्या गणपती चे यंदा १० वे वर्ष असून डेकोरेशन संकल्पना आणि निर्मिती श्री.संजय निकते यांची असून दरवर्षी वेगवेगळ्या थीम वर श्री. संजय निकते यांच्या संकल्पनेतून डेकोरेशन साकारले जाते.

या वर्षीची श्रीं ची मूर्ती ही पुण्यातील प्रसिध्द श्रीमंत दगडूशेठ हलवाई यांच्या गणपतीची हुबेहूब मूर्ती आणि मंदिर साकारले असल्याने डेकोरेशन ही त्या मूर्तीला साजेसे असे बनविले गेले आहे. त्यामुळे ही कलाकृती पाहण्यासाठी आणि ह्या मूर्तीचे दर्शन घेण्यासाठी डोंबिवलीकरांची गर्दी होत आहे.

‘श्री कॉम्प्लेक्स सोसायटी’ ने सध्याच्या कोविड परिस्थितीच्या नियमांचे काटेकोरपणे पालन करत दर्शन घेणाऱ्या भक्तांना मास्क परिधान करून सॅनिटायझर व सामाजिक अंतर पाळत कोरोना सारख्या महाभयंकर रोगाची लागण अथवा त्याचा प्रसार होणार नाही याची पूर्णतः खबरदारी व काळजी घेतली आहे.

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *