Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

समाजसेवक व धडाडीचे कार्यकर्ते अमित बनसोडे यांची डोंबिवली शिवसेनेच्या उपशहर प्रमुखपदी नियुक्ती..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

जवळच दृष्टीपथात येऊन ठेपलेल्या कल्याण-डोंबिवली महापालिकेच्या निवडणुका डोळ्यासमोर ठेवून सर्व पक्षांनी आपापल्या पक्षाची मोर्चे बांधणी करायला सुरुवात केली आहे. त्यातच पक्षाच्या मोठ्या पदावर चांगल्या कार्यकर्त्यांची वर्णी लागत आहे. तसे असतानाच सामाजिक कार्यकर्ता व ‘पोलीस वृत्तांत’ मासिकाचे संपादक श्री. अमित बनसोडे यांची नियुक्ती डोंबिवलीतील शिवसेना उपशहर प्रमुख पदी करण्यात आली आहे. शिवसेनेच्या जिल्हा प्रमुख श्री.गोपाळ लांडगे यांनी डोंबिवली शहरप्रमुख श्री.राजेश मोरे, ‘पोलीस वृत्तांत’ मासिकाचे सल्लागार श्री. विजय अंबावकर यांच्या आणि श्री.अमित बनसोडे यांना त्यांच्या असंख्य कार्यकर्त्यांच्या उपस्थितीत नियुक्ती पत्र देऊन सन्मानित केले व त्यांच्या पुढील वाटचाली करीता शुभेच्छा दिल्या.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *