Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

राज्याचे विद्यमान मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्याकडून माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना ६२व्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज माजी मुख्यमंत्री व शिवसेना पक्षप्रमुख, उद्धव ठाकरे यांचा ६२ वा वाढदिवस. त्यांच्या वाढदिवसानिमित्त महाराष्ट्राचे विद्यमान मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी उद्धव ठाकरे यांना आपल्या अधिकृत सोशल मीडियावरुन वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी आपल्या ट्विटर व फेसबुक अकाउंटवरुन त्यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

त्यांनी आपल्या ट्विट व फेसबुक पोस्टमध्ये लिहले आहे की, “महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री माननीय श्री. उद्धवजी ठाकरे यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. त्यांना निरोगी दीर्घायुष्य लाभो हीच आई जगदंबेच्या चरणी प्रार्थना”.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *