आपलं शहर

डोंबिवलीच्या शिवसेना मध्यवर्ती शाखेत खासदार श्रीकांत शिंदे यांच्या हस्ते ऑक्सिजन बँकेचे उदघाटन

संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज दि.०८.०५.२०२१ रोजी ऑक्सिजन बँकेच्या उदघाटन प्रसंगी कल्याण लोकसभेचे खासदार डॉ. श्रीकांत एकनाथ शिंदे यांच्या शुभहस्ते ह्या ऑक्सिजन बँकेचे उदघाटन झाले. अत्यावश्यक गरजू लोकांना मोकळ्या हवेतून ऑक्सिजन शोषून घेणारे ऑक्सिजन कॉन्सनट्रेटर युनिट रोलिंग तत्वावर निशुल्क वाटण्यात आले.

यावेळी कल्याण लोकसभा जिल्हाप्रमुख गोपाळजी लांडगे, उपजिल्हाप्रमुख सदानंद थरवळ, डोंबिवली शहरप्रमुख राजेश मोरे, कल्याण डोंबिवलीच्या माजी महापौर सौ. विनिताताई राणे, कल्याण लोकसभा युवासेना जिल्हा अधिकारी दीपेश म्हात्रे, ज्येष्ठ नगरसेवक रमेश म्हात्रे, विश्वनाथ राणे, उल्हासनगर शहर प्रमुख राजेंद्र चौधरी, नगरसेवक धनंजय बोडारे, राजेश कदम, सागर जेधे, माजी परिवहन समिती सभापती सुधीर पाटील, उपशहर प्रमुख संदीप चव्हाण, कार्यालय प्रमुख सतीश मोडक, उपशहर संघटक दीपक भोसले, कल्याण ग्रामीण विधानसभा संघटक कविताताई गावंड, डोंबिवली विधानसभा संघटक तात्यासाहेब माने, डोंबिवली शहर विधानसभा अधिकारी राहुल म्हात्रे, माजी परिवहन सभापती संजय पावशे, परिवहन सभापती मनोज चौधरी, माजी नगरसेवक पंढरीनाथ पाटील, वसंत भगत, बाळासाहेब ठाकरे वैद्यकीय कक्षाचे प्रमुख मंगेश चिवटे, विभागप्रमुख अमोल पाटील, कल्याण ग्रामीण संपर्कप्रमुख एकनाथ पाटील, जिल्हा परिषद सदस्य रमेश पाटील हे या उदघाटन प्रसंगी उपस्थित होते..

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *