Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

नांदीवली येथे शिवसेना उपशहर प्रमुख श्री.अमित बनसोडे यांच्या जनसंपर्क कार्यालयाचे खासदार डॉ. श्रीकांत एकनाथ शिंदे यांच्या हस्ते उदघाटन..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

आज सायंकाळी नांदीवलीतील ०१, राजेश्वरी कृपा, डोंबिवली (पूर्व) ४२१२०१ येथे शिवसेना उपशहर प्रमुख श्री.अमित बनसोडे यांच्या जनसंपर्क कार्यालयाचे खासदार डॉ. श्रीकांत एकनाथ शिंदे व जिल्हाप्रमुख श्री.गोपाळ लांडगे यांच्या हस्ते मोठ्या दिमाखात उदघाटन झाले. श्री.अमित बनसोडे यांनी त्यांना पुष्पगुच्छ देऊन सत्कार केला.

या उद्घाटन सोहळ्याला शिवसेनेचे वरिष्ठ पदाधिकारी उपजिल्हाप्रमुख श्री. सदानंद थरवळ, उपजिल्हाप्रमुख श्री.राजेश कदम, शहरप्रमुख श्री.राजेश मोरे, युवासेना-उपजिल्हाधिकारी श्री.दीपेश पुंडलिक म्हात्रे, डोंबिवली विधानसभा संघटक तात्यासाहेब माने, ग्रामीण विधानसभा संघटक श्री.एकनाथ पाटील, कल्याण ग्रामीण महिला शहर संघटक सौ.कविता गावंड, कल्याण तालुका संघटक श्री.अर्जुन पाटील, अध्यक्ष डोंबिवली शहर शिवसेना बंजारा समाज कु.ज्ञानेश्वर राठोड
“पोलीस वृत्तांत” मासिकाचे कार्यकारी संपादक श्री.विजय अंबावकर यांची उपस्थिती लाभली.

उपजिल्हाप्रमुख श्री. सदानंद थरवळ व जिल्हाप्रमुख श्री.गोपाळ लांडगे यांनी शिवसेना संघटना वाढवण्यासाठी व येणाऱ्या निवडणुकीत नगरसेवक निवडून येण्यासाठी उपशहर प्रमुख श्री.अमित बनसोडे यांना शुभेच्छा दिल्या.

माजी नगरसेवक रवी पाटील आणि माझी नगरसेवक नितीन पाटील यांनी उपशहर प्रमुख श्री.अमित बनसोडे यांनी यांच्या कार्यालयात येऊन श्री.अमित बनसोडे यांचा शाल व पुष्पगुच्छ देऊन त्यांच्या पुढील यशस्वी कारकीर्दीकरिता शुभेच्छा दिल्या.

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *