Latest News आपलं शहर कोकण ताज्या देश-विदेश पश्चिम महाराष्ट्र महाराष्ट्र विदर्भ

कोळसेवाडी शहर वाहतूक शाखा पोलीसांना रेनकोटचे वाटप..


संपादक: मोईन सय्यद / प्रतिनिधी: अवधुत सावंत

सध्या पावसाळा सुरू झाला असून अत्यावश्यक सेवा मधल्या वाहतूक शाखा नियंत्रण कक्ष हा एक विभाग आहे. मानसूनचा सामना प्रत्यक्षात रस्त्यावर उभे राहून करण्यासाठी कर्तव्य बजावणाऱ्या वाहतूक कर्मचाऱ्यांना खूप अडचण होत आहे व त्यांना पावसाळ्यात रेनकोट असणे गरजेचे आहे.

तसेच या विभागाचे अंतर्गत कोळसेवाडी शहर वाहतूक शाखा यात कार्यरत असलेले वाहतूक कर्मचारी आणि वॉर्डन यांना सहाय्यक पोलीस आयुक्त कल्याण माननीय श्री. मंदार धर्माधिकारी आणि कोळसेवाडी वाहतूक शाखेचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक श्री. रवींद्र शिरसागर यांच्या वतीने पावसाळी रेनकोटचे वाटप करण्यात आले.

 

 

Share :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *